Chagua nchi yako au mkoa.

Close
Weka sahihi Jisajili E-mail:Info@infinite-electronic.hk
0 Item(s)

Fiber Optic Cables

Waliopendekezwa Wazalishaji

Tripp Lite
- Ilianzishwa mwaka 1922, Tripp Lite imekuwa kiongozi katika utengenezaji wa teknolojia ya ubunifu. Mwaka wa 1981 tulianzisha UPS ya kwanza ya dunia iliyoundwa mahsusi kwa kompyuta binafsi. Mnamo mwaka wa 1982 tulianza Isobar, upunguzaji wa juu zaidi wa sauti na sauti. Tangu wakati huo, Tripp Lite P...Maelezo
  • N520-08M N520-08M Tripp Lite Maelezo:FIBER PATCH CABLE LC/LC 26FT
  • N370-05M-T N370-05M-T Tripp Lite Maelezo:FIBER OPTIC CBL LC-LC DUPLX 5M
  • N370-20M N370-20M Tripp Lite Maelezo:FIBER OPTIC CBL LC-LC DUPLX 20M
  • N516-30M N516-30M Tripp Lite Maelezo:CABLE FIBER OPTIC DUPLEX 98'
CNC Tech
- CnC Tech inachukua kiburi katika kutoa uhusiano wa kuaminika wa viwandani na ufumbuzi wa kuingiliana wakati sehemu za juu na bei za ushindani ni mambo muhimu. Na uzoefu wa miaka 17, CnC Tech imejiunga na kukidhi mahitaji ya soko linalobadilika. Mstari wa bidhaa za CnC Tech ni pamoja na waya ghafi,...Maelezo
Affinity Medical Technologies - a Molex company
- Kama mtoa huduma wa kimataifa wa kuunganisha umeme, Molex inazingatia kubuni na kuendeleza ufumbuzi wa ubunifu muhimu kwa bidhaa ambazo zinagusa karibu kila kutembea kwa maisha. Kwingineko yetu ni kati ya ukubwa duniani na bidhaa zaidi ya 100,000, ikiwa ni pamoja na kila kitu kutoka kwa ufumbuzi w...Maelezo
  • 1062250014 1062250014 Affinity Medical Technologies - a Molex company Maelezo:STRT TRUNK CBL OM3 24F PLN 25M
  • 1062673001 1062673001 Affinity Medical Technologies - a Molex company Maelezo:F/O CABLE MTP/JMPR 300MM
  • 1062835003 1062835003 Affinity Medical Technologies - a Molex company Maelezo:CABLE QSFP+ OPTICAL BRKOUT ASSY
  • 1062250037 1062250037 Affinity Medical Technologies - a Molex company Maelezo:FLEXI TRUNK CBL OM3 24F PLN 10M
Panduit
- Kutoa ufumbuzi wa ubunifu kwa zaidi ya miaka 55. Panduit alizaliwa kutokana na innovation. Mnamo mwaka wa 1955 tulianzisha bidhaa zetu za kwanza, Panduct Wiring Duct, uvumbuzi mpya ambao umeunganishwa kwa wamiliki wa jopo la udhibiti na kuruhusu waya mpya kuongezwa haraka na kwa usahihi. Tangu wak...Maelezo
ASSMANN WSW Components
- Mshiriki aliyestahiki kwa ajili ya viwanda, manunuzi na uuzaji wa viunganishi, ufumbuzi wa mtu binafsi na makusanyiko ya wateja ya cable. Maendeleo ya Kampuni Tangu 1969 Leo - ilianzishwa mwaka 1969 - ASSMANN WSW Components imeongezeka kuwa mtaalamu wa uendeshaji duniani kote wa vipengele vya umem...Maelezo
  • DK-2631-02 DK-2631-02 ASSMANN WSW Components Maelezo:CABLE FIBER OPTIC DUAL LC-ST 2M
  • DK-2612-01 DK-2612-01 ASSMANN WSW Components Maelezo:CABLE FIBER OPTIC DUAL ST-SC 1M
  • DK-2632-07 DK-2632-07 ASSMANN WSW Components Maelezo:CABLE FIBER OPTIC DUAL LC-SC 7M
  • DK-2633-05 DK-2633-05 ASSMANN WSW Components Maelezo:CABLE FIBER OPTIC DUAL LC-LC 5M
Bel
- Bel na makundi yake ni hasa kushiriki katika kubuni, utengenezaji na uuzaji wa bidhaa kutumika katika mitandao, mawasiliano ya simu, kasi ya maambukizi data, nafasi ya kibiashara, kijeshi, usafiri, na umeme wa walaji. Bidhaa zinajumuisha magnetiki (vipengele vya vipengele, transfoma nguvu na MagJa...Maelezo
16,993 related products
FZ2ERLNLNSNM002
FZ2ERLNLNSNM002
Wazalishaji: Panduit
Maelezo: 2 FIBER OM4 PATCH CORD, RISER (O
Katika hisa: 2577 pcs
Pakua: FZ2ERLNLNSNM002.pdf
RFQ
N520-08M
N520-08M
Wazalishaji: Tripp Lite
Maelezo: FIBER PATCH CABLE LC/LC 26FT
Katika hisa: 3334 pcs
Pakua: N520-08M.pdf
RFQ
FX2ERLNLNSNM015
FX2ERLNLNSNM015
Wazalishaji: Panduit
Maelezo: 2 FIBER OM3 LC DUPLEX TO LC DUPL
Katika hisa: 1680 pcs
Pakua: FX2ERLNLNSNM015.pdf
RFQ
FXTRP7N7NANF040
FXTRP7N7NANF040
Wazalishaji: Panduit
Maelezo: OM3 12 FIBER, PANMPO INTERCONNEC
Katika hisa: 219 pcs
Pakua: FXTRP7N7NANF040.pdf
RFQ
VFA3STSTOS2
VFA3STSTOS2
Wazalishaji: HellermannTyton
Maelezo: FT ST - ST DUPLEX OS2 FIBER ASSE
Katika hisa: 3977 pcs
Pakua: VFA3STSTOS2.pdf
RFQ
17-300310-07
17-300310-07
Wazalishaji: Conec
Maelezo: FIBER CBL ASSY ZINC IP67 7M
Katika hisa: 587 pcs
Pakua: 17-300310-07.pdf
RFQ
STST-6DTP020
STST-6DTP020
Wazalishaji: Bel
Maelezo: FIBER OPTIC CBL MULTI ST/ST 2M
Katika hisa: 7552 pcs
Pakua: STST-6DTP020.pdf
RFQ
913M-2-1-02500-PL
913M-2-1-02500-PL
Wazalishaji: CNC Tech
Maelezo: FIBER OPTIC CBL LC/ST MULTI 25M
Katika hisa: 1681 pcs
Pakua: 913M-2-1-02500-PL.pdf
RFQ
N370-05M-T
N370-05M-T
Wazalishaji: Tripp Lite
Maelezo: FIBER OPTIC CBL LC-LC DUPLX 5M
Katika hisa: 2048 pcs
Pakua: N370-05M-T.pdf
RFQ
N370-20M
N370-20M
Wazalishaji: Tripp Lite
Maelezo: FIBER OPTIC CBL LC-LC DUPLX 20M
Katika hisa: 2128 pcs
Pakua: N370-20M.pdf
RFQ
DK-2631-02
DK-2631-02
Wazalishaji: ASSMANN WSW Components
Maelezo: CABLE FIBER OPTIC DUAL LC-ST 2M
Katika hisa: 5542 pcs
Pakua: DK-2631-02.pdf
RFQ
2-2061348-0
2-2061348-0
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: FOSM LEAD LC/DPX ODVA - LC/DPX 2
Katika hisa: 542 pcs
Pakua: 2-2061348-0.pdf
RFQ
106-1042-BL-00300-5
106-1042-BL-00300-5
Wazalishaji: CNC Tech
Maelezo: MALE TO MALE, 1/1.0TOSLINK+LDPEI
Katika hisa: 8824 pcs
Pakua: 106-1042-BL-00300-5.pdf
RFQ
912M-2-1-00700-PL
912M-2-1-00700-PL
Wazalishaji: CNC Tech
Maelezo: FIBER OPTIC CBL LC/SC MULTI 7M
Katika hisa: 4000 pcs
Pakua: 912M-2-1-00700-PL.pdf
RFQ
N516-30M
N516-30M
Wazalishaji: Tripp Lite
Maelezo: CABLE FIBER OPTIC DUPLEX 98'
Katika hisa: 1595 pcs
Pakua: N516-30M.pdf
RFQ
IF 636-0-3
IF 636-0-3
Wazalishaji: Industrial Fiber Optics, Inc.
Maelezo: FIBER .3 SMA-SMA
Katika hisa: 3075 pcs
Pakua: IF 636-0-3.pdf
RFQ
DK-2612-01
DK-2612-01
Wazalishaji: ASSMANN WSW Components
Maelezo: CABLE FIBER OPTIC DUAL ST-SC 1M
Katika hisa: 7679 pcs
Pakua: DK-2612-01.pdf
RFQ
N820-15M
N820-15M
Wazalishaji: Tripp Lite
Maelezo: CABLE FIBER OPTIC DUPLEX 50'
Katika hisa: 2088 pcs
Pakua: N820-15M.pdf
RFQ
F92ERLNLNSNM002
F92ERLNLNSNM002
Wazalishaji: Panduit
Maelezo: 2 FIBER OS2, LC DUPLEX TO LC DUP
Katika hisa: 1932 pcs
Pakua: F92ERLNLNSNM002.pdf
RFQ
912S-2-5-02500-PL
912S-2-5-02500-PL
Wazalishaji: CNC Tech
Maelezo: FIBER OPTIC CBL LC/LC SINGLE 25M
Katika hisa: 2384 pcs
Pakua: 912S-2-5-02500-PL.pdf
RFQ
913M-2-3-02000-PL
913M-2-3-02000-PL
Wazalishaji: CNC Tech
Maelezo: FIBER OPTIC CBL LC/ST MULTI 20M
Katika hisa: 2124 pcs
Pakua: 913M-2-3-02000-PL.pdf
RFQ
F91BN3NNNSNM001
F91BN3NNNSNM001
Wazalishaji: Panduit
Maelezo: OS2 1 FIBER, 900M BUFFERED, PATC
Katika hisa: 9868 pcs
Pakua: F91BN3NNNSNM001.pdf
RFQ
N366-02M
N366-02M
Wazalishaji: Tripp Lite
Maelezo: CABLE FIBER OPTIC DUPLEX 6'
Katika hisa: 4625 pcs
Pakua: N366-02M.pdf
RFQ
LCLC-SDTP030
LCLC-SDTP030
Wazalishaji: Bel
Maelezo: FIBER OPTIC CBL SGNL LC/LC 3M
Katika hisa: 6801 pcs
Pakua: LCLC-SDTP030.pdf
RFQ
912S-2-5-00300-PL
912S-2-5-00300-PL
Wazalishaji: CNC Tech
Maelezo: FIBER OPTIC CBL LC/LC SINGLE 3M
Katika hisa: 4230 pcs
Pakua: 912S-2-5-00300-PL.pdf
RFQ
LCLC-3DTP010
LCLC-3DTP010
Wazalishaji: Bel
Maelezo: FIBER OPTIC CBL MULTI LC/LC 1M
Katika hisa: 7259 pcs
Pakua: LCLC-3DTP010.pdf
RFQ
1062250014
1062250014
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: STRT TRUNK CBL OM3 24F PLN 25M
Katika hisa: 232 pcs
Pakua: 1062250014.pdf
RFQ
912M-2-1-00500-PL
912M-2-1-00500-PL
Wazalishaji: CNC Tech
Maelezo: FIBER OPTIC CBL LC/SC MULTI 5M
Katika hisa: 4633 pcs
Pakua: 912M-2-1-00500-PL.pdf
RFQ
1062673001
1062673001
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: F/O CABLE MTP/JMPR 300MM
Katika hisa: 980 pcs
Pakua: 1062673001.pdf
RFQ
1062835003
1062835003
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: CABLE QSFP+ OPTICAL BRKOUT ASSY
Katika hisa: 402 pcs
Pakua: 1062835003.pdf
RFQ
N366-01M
N366-01M
Wazalishaji: Tripp Lite
Maelezo: CABLE FIBER OPTIC DUPLEX 1M
Katika hisa: 4091 pcs
Pakua: N366-01M.pdf
RFQ
N816-10M
N816-10M
Wazalishaji: Tripp Lite
Maelezo: CABLE FIBER OPTIC DUPLEX 33'
Katika hisa: 2623 pcs
Pakua: N816-10M.pdf
RFQ
FX1BN1NNNSNM001
FX1BN1NNNSNM001
Wazalishaji: Panduit
Maelezo: OM3, 1 FIBER, 900M BUFFERED FIBE
Katika hisa: 9398 pcs
Pakua: FX1BN1NNNSNM001.pdf
RFQ
IF-636-0-5
IF-636-0-5
Wazalishaji: Industrial Fiber Optics, Inc.
Maelezo: SERCOS POF PATCH CORD SMA .5M
Katika hisa: 2403 pcs
Pakua: IF-636-0-5.pdf
RFQ
N318-03M
N318-03M
Wazalishaji: Tripp Lite
Maelezo: CABLE FIBER OPTIC DUPLEX 10'
Katika hisa: 5235 pcs
Pakua: N318-03M.pdf
RFQ
1062250037
1062250037
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: FLEXI TRUNK CBL OM3 24F PLN 10M
Katika hisa: 369 pcs
Pakua: 1062250037.pdf
RFQ
DK-2632-07
DK-2632-07
Wazalishaji: ASSMANN WSW Components
Maelezo: CABLE FIBER OPTIC DUAL LC-SC 7M
Katika hisa: 4793 pcs
Pakua: DK-2632-07.pdf
RFQ
N320-46M
N320-46M
Wazalishaji: Tripp Lite
Maelezo: DUPLEX FIBER PATCH CABLE 150FT
Katika hisa: 1547 pcs
Pakua: N320-46M.pdf
RFQ
1062831005
1062831005
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: CABLE QSFP+ OPTICAL JUMPER 5M
Katika hisa: 1033 pcs
Pakua: 1062831005.pdf
RFQ
DK-2633-05
DK-2633-05
Wazalishaji: ASSMANN WSW Components
Maelezo: CABLE FIBER OPTIC DUAL LC-LC 5M
Katika hisa: 4515 pcs
Pakua: DK-2633-05.pdf
RFQ
1062250016
1062250016
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: STRT TRUNK CBL OM3 24F PLN 100M
Katika hisa: 89 pcs
Pakua: 1062250016.pdf
RFQ
N422-02M
N422-02M
Wazalishaji: Tripp Lite
Maelezo: FIBER COND PATCH CABLE ST/LC 6FT
Katika hisa: 1285 pcs
Pakua: N422-02M.pdf
RFQ
DK-2611-02
DK-2611-02
Wazalishaji: ASSMANN WSW Components
Maelezo: CABLE FIBER OPTIC DUAL ST-ST 2M
Katika hisa: 5585 pcs
Pakua: DK-2611-02.pdf
RFQ
17-300860-60
17-300860-60
Wazalishaji: Conec
Maelezo: FIBER OPTIC CBL ASSY IP67 60M
Katika hisa: 310 pcs
Pakua: 17-300860-60.pdf
RFQ
17-300860-40
17-300860-40
Wazalishaji: Conec
Maelezo: FIBER OPTIC CBL ASSY IP67 40M
Katika hisa: 333 pcs
Pakua: 17-300860-40.pdf
RFQ
106-1042-BL-00300
106-1042-BL-00300
Wazalishaji: CNC Tech
Maelezo: MALE TO MALE, 1/1.0TOSLINK+LDPEI
Katika hisa: 8228 pcs
Pakua: 106-1042-BL-00300.pdf
RFQ
N370-03M
N370-03M
Wazalishaji: Tripp Lite
Maelezo: DUPLEX FIBER PATCH CABLE 10FT
Katika hisa: 3630 pcs
Pakua: N370-03M.pdf
RFQ
N520-01M
N520-01M
Wazalishaji: Tripp Lite
Maelezo: CABLE FIBER OPTIC DUPLEX 3'
Katika hisa: 5049 pcs
Pakua: N520-01M.pdf
RFQ
16,993 related products