Chagua nchi yako au mkoa.

Close
Weka sahihi Jisajili E-mail:Info@infinite-electronic.hk
0 Item(s)

Makusanyiko ya Cable

Waliopendekezwa Wazalishaji

Pomona Electronics
- Pomona Electronics ni mtoa huduma, wauzaji wa kimataifa wa vifaa vya uhusiano kwa vyombo vya mtihani wa umeme. Iliyoundwa kwa ajili ya matumizi mbalimbali ya mtihani na kubuni, bidhaa za Pomona zimepata sifa kwa ubora, kutegemea na kuaminika. Ili kukidhi mahitaji ya kupanua haraka ya soko, kampuni...Maelezo
  • 6534 6534 Pomona Electronics Maelezo:KIT BNC COAXIAL TEST LEADS 7PCS
Rosenberger
- Rosenberger ni kiongozi wa kimataifa wa ubunifu katika teknolojia ya RF na uwepo wa kimataifa. Jina la Rosenberger linamaanisha teknolojia ya ubora na kukataa katika uwanja wa viunganishi vya RF, mikutano ya chini ya frequency & high frequency cable, mtihani wa RF na vifaa vya kupima, bidhaa za ma...Maelezo
Agastat Relays / TE Connectivity
- TE Kuunganisha Ltd (NYSE: TEL), rasmi Tyco Electronics, ni kiongozi wa teknolojia ya teknolojia ya $ 12 bilioni. Uunganisho wetu na sensorufumbuzi ni muhimu katika dunia ya leo inayozidi kushikamana. Tunashirikiana na wahandisikubadilisha dhana zao katika uumbaji & ndash; kurekebisha kile kinachow...Maelezo
  • 1828868-3 1828868-3 Agastat Relays / TE Connectivity Maelezo:CABLE LC 62.5/125 TEST KIT LC/LC
  • 1828869-1 1828869-1 Agastat Relays / TE Connectivity Maelezo:CABLE LC SM TEST KIT LC/SC
  • 1828869-3 1828869-3 Agastat Relays / TE Connectivity Maelezo:CABLE LC SM TEST KIT LC/LC
  • 1828869-2 1828869-2 Agastat Relays / TE Connectivity Maelezo:CABLE LC SM TEST KIT LC/ST
25 related products
1
6534
6534
Wazalishaji: Pomona Electronics
Maelezo: KIT BNC COAXIAL TEST LEADS 7PCS
Katika hisa: 890 pcs
Pakua: 6534.pdf
RFQ
VA41-TP-2.92-60
VA41-TP-2.92-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: PRECISION 2.40/2.92 TESTCABLESET
Katika hisa: 27 pcs
Pakua: VA41-TP-2.92-60.pdf
RFQ
VA26-TP-N-60
VA26-TP-N-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: PRECISION 3.50/N TYPE TESTCABLES
Katika hisa: 34 pcs
Pakua: VA26-TP-N-60.pdf
RFQ
VA70-TP-1.85-60
VA70-TP-1.85-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: 1.85 KIT TESTCABLESET VA
Katika hisa: 12 pcs
Pakua: VA70-TP-1.85-60.pdf
RFQ
VA26-TP-3.50-60
VA26-TP-3.50-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: PRECISION 3.50 TESTCABLESET VA
Katika hisa: 28 pcs
Pakua: VA26-TP-3.50-60.pdf
RFQ
VA26-PC7-PC7-60
VA26-PC7-PC7-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: PRECISION 7 TESTCABLESET VA
Katika hisa: 30 pcs
Pakua: VA26-PC7-PC7-60.pdf
RFQ
VA26-3.50M-3.50F-60
VA26-3.50M-3.50F-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: PRECISION 3.50 TESTCABLESET VA
Katika hisa: 30 pcs
Pakua: VA26-3.50M-3.50F-60.pdf
RFQ
1828868-3
1828868-3
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: CABLE LC 62.5/125 TEST KIT LC/LC
Katika hisa: 281 pcs
Pakua: 1828868-3.pdf
RFQ
1828869-1
1828869-1
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: CABLE LC SM TEST KIT LC/SC
Katika hisa: 299 pcs
Pakua: 1828869-1.pdf
RFQ
VA40-TP-W-60
VA40-TP-W-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: PRECISION 2.92/SL TESTCABLESET V
Katika hisa: 28 pcs
Pakua: VA40-TP-W-60.pdf
RFQ
1828869-3
1828869-3
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: CABLE LC SM TEST KIT LC/LC
Katika hisa: 233 pcs
Pakua: 1828869-3.pdf
RFQ
VA26-TP-PC7-60
VA26-TP-PC7-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: PRECISION 3.50/7 TESTCABLESET VA
Katika hisa: 34 pcs
Pakua: VA26-TP-PC7-60.pdf
RFQ
VA50-TP-2.40-60
VA50-TP-2.40-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: PRECISION 2.40 TESTCABLESET VA
Katika hisa: 22 pcs
Pakua: VA50-TP-2.40-60.pdf
RFQ
1828869-2
1828869-2
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: CABLE LC SM TEST KIT LC/ST
Katika hisa: 301 pcs
Pakua: 1828869-2.pdf
RFQ
VA75A-NM-NM-60
VA75A-NM-NM-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: TESTCABLESET VA
Katika hisa: 29 pcs
Pakua: VA75A-NM-NM-60.pdf
RFQ
1828868-1
1828868-1
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: CABLE LC 62.5/125 TEST KIT LC/SC
Katika hisa: 289 pcs
Pakua: 1828868-1.pdf
RFQ
VA40-TP-2.92-60
VA40-TP-2.92-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: PRECISION 2.92 TESTCABLESET VA
Katika hisa: 25 pcs
Pakua: VA40-TP-2.92-60.pdf
RFQ
1828867-2
1828867-2
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: CABLE LC 50/125 TEST KIT LC/ST
Katika hisa: 237 pcs
Pakua: 1828867-2.pdf
RFQ
1828868-2
1828868-2
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: CABLE LC 62.5/125 TEST KIT LC/ST
Katika hisa: 286 pcs
Pakua: 1828868-2.pdf
RFQ
VA26-TP-W-60
VA26-TP-W-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: PRECISION 3.50/SL TESTCABLESET V
Katika hisa: 34 pcs
Pakua: VA26-TP-W-60.pdf
RFQ
1828867-1
1828867-1
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: CABLE LC 50/125 TEST KIT LC/SC
Katika hisa: 232 pcs
Pakua: 1828867-1.pdf
RFQ
VA26-NM-NM-60
VA26-NM-NM-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: PRECISION N TYPE TESTCABLESET VA
Katika hisa: 30 pcs
Pakua: VA26-NM-NM-60.pdf
RFQ
VA41-TP-W-60
VA41-TP-W-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: PRECISION 2.40/SL TESTCABLESET V
Katika hisa: 25 pcs
Pakua: VA41-TP-W-60.pdf
RFQ
VA41-TP-2.40-60
VA41-TP-2.40-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: PRECISION 2.40 TESTCABLESET VA
Katika hisa: 22 pcs
Pakua: VA41-TP-2.40-60.pdf
RFQ
VA75-NM-NM-60
VA75-NM-NM-60
Wazalishaji: Rosenberger
Maelezo: PRECISION N TYPE TESTCABLESET VA
Katika hisa: 6384 pcs
Pakua: VA75-NM-NM-60.pdf
RFQ
25 related products
1