Chagua nchi yako au mkoa.

Close
Weka sahihi Jisajili E-mail:Info@infinite-electronic.hk
0 Item(s)

Fiber Optic Kits

Waliopendekezwa Wazalishaji

3M
- 3M hutoa ufumbuzi wa ubunifu kwa sekta ya umeme na ni mtengenezaji wa kuongoza wa ufumbuzi wa kuunganisha kwa bodi ya bodi, waya kwa bodi, maombi ya backplane na pembejeo / pato (I / O). Hizi ni pamoja na 3M ™ Wiremount Insulation Displacement Contact (IDC) Connectors, Mini Delta Ribbon (MDR) Sys...Maelezo
  • VOL-0573 VOL-0573 3M Maelezo:VF-45 AND KEY MNTNANC CLNING KIT
  • 8700-PS/UPC 8700-PS/UPC 3M Maelezo:CONN SC/UPC SM900M W/8765-PS/UPC
  • 8765-UPC 8765-UPC 3M Maelezo:CONNECTOR KIT SC/UPC
  • VOL-0563 VOL-0563 3M Maelezo:VF-45 QUICK INSTALL KIT
Agastat Relays / TE Connectivity
- TE Kuunganisha Ltd (NYSE: TEL), rasmi Tyco Electronics, ni kiongozi wa teknolojia ya teknolojia ya $ 12 bilioni. Uunganisho wetu na sensorufumbuzi ni muhimu katika dunia ya leo inayozidi kushikamana. Tunashirikiana na wahandisikubadilisha dhana zao katika uumbaji & ndash; kurekebisha kile kinachow...Maelezo
  • 1278863-2 1278863-2 Agastat Relays / TE Connectivity Maelezo:TEST KIT MTRJ SM JACK - ST
  • 1278861-4 1278861-4 Agastat Relays / TE Connectivity Maelezo:TEST KIT CBL MTRJ-SC SEC 50/125
  • 1278863-6 1278863-6 Agastat Relays / TE Connectivity Maelezo:TEST KIT MTRJ - MTRJ 50/125
  • 1278861-5 1278861-5 Agastat Relays / TE Connectivity Maelezo:TEST KIT CBL MTRJ-ST SEC 50/125
Affinity Medical Technologies - a Molex company
- Kama mtoa huduma wa kimataifa wa kuunganisha umeme, Molex inazingatia kubuni na kuendeleza ufumbuzi wa ubunifu muhimu kwa bidhaa ambazo zinagusa karibu kila kutembea kwa maisha. Kwingineko yetu ni kati ya ukubwa duniani na bidhaa zaidi ya 100,000, ikiwa ni pamoja na kila kitu kutoka kwa ufumbuzi w...Maelezo
  • 1060004100 1060004100 Affinity Medical Technologies - a Molex company Maelezo:LC QTERM SM 1.6&2.0MM CLB 6 CONN
  • 1060004300 1060004300 Affinity Medical Technologies - a Molex company Maelezo:LC QTERM SM 1.6&2.0MM CLB 12CONN
  • 1060003100 1060003100 Affinity Medical Technologies - a Molex company Maelezo:LC QTERM MM BARE FIBER 12 CONN
  • 1060002200 1060002200 Affinity Medical Technologies - a Molex company Maelezo:ST QTERM 3MM SM12 WADH+ACC
36 related products
1
VOL-0573
VOL-0573
Wazalishaji: 3M
Maelezo: VF-45 AND KEY MNTNANC CLNING KIT
Katika hisa: 391 pcs
Pakua:
RFQ
8700-PS/UPC
8700-PS/UPC
Wazalishaji: 3M
Maelezo: CONN SC/UPC SM900M W/8765-PS/UPC
Katika hisa: 6004 pcs
Pakua: 8700-PS/UPC.pdf
RFQ
8765-UPC
8765-UPC
Wazalishaji: 3M
Maelezo: CONNECTOR KIT SC/UPC
Katika hisa: 42 pcs
Pakua: 8765-UPC.pdf
RFQ
VOL-0563
VOL-0563
Wazalishaji: 3M
Maelezo: VF-45 QUICK INSTALL KIT
Katika hisa: 41 pcs
Pakua: VOL-0563.pdf
RFQ
8765-APC
8765-APC
Wazalishaji: 3M
Maelezo: CONNECTOR KIT SC/APC
Katika hisa: 43 pcs
Pakua: 8765-APC.pdf
RFQ
2529-K
2529-K
Wazalishaji: 3M
Maelezo: KIT F/OPTIC SPLICE UNIVERSAL
Katika hisa: 137 pcs
Pakua: 2529-K.pdf
RFQ
8700-PS/APC
8700-PS/APC
Wazalishaji: 3M
Maelezo: CONN SC/APC SM900M W/8765-PS/APC
Katika hisa: 3453 pcs
Pakua: 8700-PS/APC.pdf
RFQ
1278863-2
1278863-2
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: TEST KIT MTRJ SM JACK - ST
Katika hisa: 346 pcs
Pakua: 1278863-2.pdf
RFQ
1278861-4
1278861-4
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: TEST KIT CBL MTRJ-SC SEC 50/125
Katika hisa: 358 pcs
Pakua: 1278861-4.pdf
RFQ
1278863-6
1278863-6
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: TEST KIT MTRJ - MTRJ 50/125
Katika hisa: 469 pcs
Pakua: 1278863-6.pdf
RFQ
45658
45658
Wazalishaji: Greenlee Communications
Maelezo: FIBER OPTIC CUTTER/STRIPPER KIT
Katika hisa: 72 pcs
Pakua: 45658.pdf
RFQ
1278861-5
1278861-5
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: TEST KIT CBL MTRJ-ST SEC 50/125
Katika hisa: 335 pcs
Pakua: 1278861-5.pdf
RFQ
1278861-2
1278861-2
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: TEST KIT CABLE MTRJ TO ST 50/125
Katika hisa: 313 pcs
Pakua: 1278861-2.pdf
RFQ
1278862-6
1278862-6
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: TEST KIT MTRJ TO MT/RJ 62.5/125
Katika hisa: 666 pcs
Pakua: 1278862-6.pdf
RFQ
1278862-5
1278862-5
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: TEST KIT MTRJ TO ST SEC 62.5/125
Katika hisa: 388 pcs
Pakua: 1278862-5.pdf
RFQ
1985212-1
1985212-1
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: REPAIR KIT, TACTICAL FIELD SPLIC
Katika hisa: 8 pcs
Pakua: 1985212-1.pdf
RFQ
1060004100
1060004100
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: LC QTERM SM 1.6&2.0MM CLB 6 CONN
Katika hisa: 1047 pcs
Pakua: 1060004100.pdf
RFQ
IF-FGB
IF-FGB
Wazalishaji: Industrial Fiber Optics, Inc.
Maelezo: KIT FIBER OPTIC 6 ASST FIBERS
Katika hisa: 13965 pcs
Pakua:
RFQ
1278863-4
1278863-4
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: TEST KIT MTRJ SM JACK - SC SEC
Katika hisa: 306 pcs
Pakua: 1278863-4.pdf
RFQ
1278863-3
1278863-3
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: TEST KIT MTRJ SM JACK - MTRJ
Katika hisa: 571 pcs
Pakua: 1278863-3.pdf
RFQ
1278862-2
1278862-2
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: TEST KIT CABLE MTRJ-ST 62.5/125
Katika hisa: 298 pcs
Pakua: 1278862-2.pdf
RFQ
1278861-6
1278861-6
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: TEST KIT MTRJ SEC-MTRJ 50/125
Katika hisa: 675 pcs
Pakua: 1278861-6.pdf
RFQ
IF-FGB2
IF-FGB2
Wazalishaji: Industrial Fiber Optics, Inc.
Maelezo: KIT FIBER OPTIC 12 ASST FIBERS
Katika hisa: 7578 pcs
Pakua:
RFQ
1060004300
1060004300
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: LC QTERM SM 1.6&2.0MM CLB 12CONN
Katika hisa: 865 pcs
Pakua: 1060004300.pdf
RFQ
1278863-5
1278863-5
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: TEST KIT MTRJ SM JACK - ST SEC
Katika hisa: 255 pcs
Pakua: 1278863-5.pdf
RFQ
1278861-3
1278861-3
Wazalishaji: Agastat Relays / TE Connectivity
Maelezo: TEST KIT CBL MTRJ TO MTRJ 50/125
Katika hisa: 690 pcs
Pakua: 1278861-3.pdf
RFQ
1060003100
1060003100
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: LC QTERM MM BARE FIBER 12 CONN
Katika hisa: 6804 pcs
Pakua: 1060003100.pdf
RFQ
1060002200
1060002200
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: ST QTERM 3MM SM12 WADH+ACC
Katika hisa: 3571 pcs
Pakua: 1060002200.pdf
RFQ
1060004400
1060004400
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: LC QTERM MM (3.0MM CLB) 12 CONN.
Katika hisa: 4055 pcs
Pakua:
RFQ
1060003000
1060003000
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: LC QTERM MM 1.6&2.0MM CLB 12CONN
Katika hisa: 5566 pcs
Pakua: 1060003000.pdf
RFQ
1060002100
1060002100
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: SC QTERM (3MM PC+) 12 CONN
Katika hisa: 3163 pcs
Pakua: 1060002100.pdf
RFQ
1060004500
1060004500
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: LC QTERM SM (3.0MM CLB) 12 CONN.
Katika hisa: 2997 pcs
Pakua:
RFQ
1060004000
1060004000
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: LC QTERM MM 1.6&2.0MM CLB 6 CONN
Katika hisa: 2724 pcs
Pakua: 1060004000.pdf
RFQ
1060002300
1060002300
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: SC QTERM (3MM SM) 12 CONN
Katika hisa: 5498 pcs
Pakua: 1060002300.pdf
RFQ
1060002000
1060002000
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: ST QTERM (3MM PC+)12 W/ADH+ACC
Katika hisa: 3310 pcs
Pakua: 1060002000.pdf
RFQ
1060004200
1060004200
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: LC QTERM SM BARE FIBER 12 CONN
Katika hisa: 4738 pcs
Pakua: 1060004200.pdf
RFQ
36 related products
1