Chagua nchi yako au mkoa.

Close
Weka sahihi Jisajili E-mail:Info@infinite-electronic.hk
0 Item(s)

Optical Fiber - Modules ya Transceiver

Waliopendekezwa Wazalishaji

Finisar Corporation
- Kampuni ya Finisar (NASDAQ: FNSR) ni kiongozi wa teknolojia ya kimataifa kwa mifumo ya fiber optic na vipengele vinavyowezesha mawasiliano ya kasi ya sauti, video na data kwa ajili ya mawasiliano ya simu, mitandao, kuhifadhi, wireless, na matumizi ya TV ya cable. Kwa miaka 25, Finisar imetoa tekno...Maelezo
  • FTLX1871M3BCL FTLX1871M3BCL Finisar Corporation Maelezo:TXRX OPT SFP+ 11.35GB/S 1550NM
  • FTLF8528P3BNV FTLF8528P3BNV Finisar Corporation Maelezo:TXRX SFP+ SGL 8.5GB/S 850NM
  • FTLX1475D3BTL FTLX1475D3BTL Finisar Corporation Maelezo:TXRX 1310NM DFB, PIN, 10GBASE-LR
  • FTLF1319F1GTL FTLF1319F1GTL Finisar Corporation Maelezo:TXRX OPT SFF 2 GB/S 1310NM
Avago Technologies (Broadcom Limited)
- Broadcom Limited ni kiongozi wa kimataifa wa semiconductor kiongozi kujengwa juu ya miaka 50 ya innovation, ushirikiano na uhandisi bora. Kwingineko bidhaa nyingi za Broadcom hutumikia maombi mengi ndani ya masoko ya mwisho ya nne ya msingi: miundombinu ya wired, mawasiliano ya wireless, uhifadhi ...Maelezo
  • AFBR-59F1Z AFBR-59F1Z Avago Technologies (Broadcom Limited) Maelezo:TXRX LVPECL CLAMP
  • AFBR-5805TZ AFBR-5805TZ Avago Technologies (Broadcom Limited) Maelezo:TXRX ATM SONET OC3 3V ST 1X9
  • AFBR-57E6APZ-HT AFBR-57E6APZ-HT Avago Technologies (Broadcom Limited) Maelezo:MM LC SFP FE DMI ROHS 95DEG
  • HFBR-5963ALZ HFBR-5963ALZ Avago Technologies (Broadcom Limited) Maelezo:TXRX MMF FE ATM SONET OC-3 2X5
FIT (Foxconn Interconnect Technology)
Teknolojia ya Maunganisho ya Foxconn (FIT) Limited inazingatia maendeleo, viwanda, na uuzaji wa transceivers za elektroniki na optoelectronic, viungo, antenna, vipengele vya acoustic, nyaya, na modules za programu katika kompyuta, vifaa vya mawasiliano, umeme, magari, viwanda na kijani bidhaa za nis...Maelezo
  • AFBR-5715PZ AFBR-5715PZ FIT (Foxconn Interconnect Technology) Maelezo:TXRX OPTICAL SFP DMI BAIL LATCH
  • AFBR-83PDZ AFBR-83PDZ FIT (Foxconn Interconnect Technology) Maelezo:TXRX OPT SFP DGTL 850NM
  • AFCT-5715APZ AFCT-5715APZ FIT (Foxconn Interconnect Technology) Maelezo:TXRX OPT SFF PLUGGABLE BAIL DMI
  • AFBR-79EEPZ AFBR-79EEPZ FIT (Foxconn Interconnect Technology) Maelezo:40G QSFP+ SR4 TXRX MOD 300M MMF
Formerica Optoelectronics Inc.
- Formerica Optoelectronics Inc ni mtengenezaji wa kuongoza wa 100 Gb / s, 40 Gb / s, 25 Gb / s, na transceivers ya macho 10 Gb / s, pamoja na 16 Gb / S Fiber Channel / SAS na Optical Bypss Modules. Wanatoa ufumbuzi wa macho ya ulimwengu kwa vituo vya data, biashara ya IT, kudhibiti viwanda, vifaa v...Maelezo
  • TSD-S7CH1-C11 TSD-S7CH1-C11 Formerica Optoelectronics Inc. Maelezo:TXRX SFP 1.25GBPS 850NM
  • OBM-B3BH2-E01 OBM-B3BH2-E01 Formerica Optoelectronics Inc. Maelezo:OPTICAL BYPASS MODULE, 1000BASE-
  • TQS-Q1LB9-F11 TQS-Q1LB9-F11 Formerica Optoelectronics Inc. Maelezo:TXRX QSFP+ 40GBPS 1310NM
  • TQS-Q14B9-DCQ TQS-Q14B9-DCQ Formerica Optoelectronics Inc. Maelezo:QSFP28, 100GBASE-PSM4, 2KM, 0 60
Atop Technologies
- Atop, ilianzishwa zaidi ya miaka 25 iliyopita katika Taiwan, miundo, inashirikisha, na tillverkar vifaa vya mitandao ya viwanda na mifumo ya kupiga-mwanga. Atop mtaalamu katika bidhaa Viwanda Automation kama vile Viwanda Ethernet Switches, Special switches kwa Power / Railway viwanda, Fieldbus (Mo...Maelezo
  • LS38-C3S-TI-N LS38-C3S-TI-N Atop Technologies Maelezo:SFP TRANSCEIVER 1250MBPS 1310NMF
  • LS38-A3S-TI-N LS38-A3S-TI-N Atop Technologies Maelezo:SFP TRANSCEIVER 155MBPS 1310NMFP
  • LM28-C3S-TI-N LM28-C3S-TI-N Atop Technologies Maelezo:SFP TRANSCEIVER 1250MBPS 850NMVC
2,113 related products
FTLX1871M3BCL
FTLX1871M3BCL
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: TXRX OPT SFP+ 11.35GB/S 1550NM
Katika hisa: 115 pcs
Pakua: FTLX1871M3BCL.pdf
RFQ
BB-808-38103
BB-808-38103
Wazalishaji: B+B SmartWorx, Inc.
Maelezo: FIBER OPTIC TXRX SFP 155MBPS LC
Katika hisa: 1615 pcs
Pakua: BB-808-38103.pdf
RFQ
FTLF8528P3BNV
FTLF8528P3BNV
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: TXRX SFP+ SGL 8.5GB/S 850NM
Katika hisa: 1962 pcs
Pakua: FTLF8528P3BNV.pdf
RFQ
AFBR-59F1Z
AFBR-59F1Z
Wazalishaji: Avago Technologies (Broadcom Limited)
Maelezo: TXRX LVPECL CLAMP
Katika hisa: 4259 pcs
Pakua: AFBR-59F1Z.pdf
RFQ
AFBR-5715PZ
AFBR-5715PZ
Wazalishaji: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
Maelezo: TXRX OPTICAL SFP DMI BAIL LATCH
Katika hisa: 2624 pcs
Pakua: AFBR-5715PZ.pdf
RFQ
FTLX1475D3BTL
FTLX1475D3BTL
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: TXRX 1310NM DFB, PIN, 10GBASE-LR
Katika hisa: 805 pcs
Pakua: FTLX1475D3BTL.pdf
RFQ
FTLF1319F1GTL
FTLF1319F1GTL
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: TXRX OPT SFF 2 GB/S 1310NM
Katika hisa: 809 pcs
Pakua: FTLF1319F1GTL.pdf
RFQ
FTLF1318P2BTL
FTLF1318P2BTL
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: TXRX OPT SFP 1.25GBPS 1310NM
Katika hisa: 1431 pcs
Pakua: FTLF1318P2BTL.pdf
RFQ
FTL410QE2C
FTL410QE2C
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: FIBER OPTIC TRANSCEIVER QSFP
Katika hisa: 405 pcs
Pakua: FTL410QE2C.pdf
RFQ
TSD-S7CH1-C11
TSD-S7CH1-C11
Wazalishaji: Formerica Optoelectronics Inc.
Maelezo: TXRX SFP 1.25GBPS 850NM
Katika hisa: 2658 pcs
Pakua: TSD-S7CH1-C11.pdf
RFQ
LS38-C3S-TI-N
LS38-C3S-TI-N
Wazalishaji: Atop Technologies
Maelezo: SFP TRANSCEIVER 1250MBPS 1310NMF
Katika hisa: 2848 pcs
Pakua: LS38-C3S-TI-N.pdf
RFQ
FWLF16217D55
FWLF16217D55
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: TXRX SFP 2.67GB/S 1551NM
Katika hisa: 372 pcs
Pakua: FWLF16217D55.pdf
RFQ
OBM-B3BH2-E01
OBM-B3BH2-E01
Wazalishaji: Formerica Optoelectronics Inc.
Maelezo: OPTICAL BYPASS MODULE, 1000BASE-
Katika hisa: 119 pcs
Pakua: OBM-B3BH2-E01.pdf
RFQ
AFBR-83PDZ
AFBR-83PDZ
Wazalishaji: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
Maelezo: TXRX OPT SFP DGTL 850NM
Katika hisa: 204 pcs
Pakua: AFBR-83PDZ.pdf
RFQ
AFBR-5805TZ
AFBR-5805TZ
Wazalishaji: Avago Technologies (Broadcom Limited)
Maelezo: TXRX ATM SONET OC3 3V ST 1X9
Katika hisa: 2797 pcs
Pakua: AFBR-5805TZ.pdf
RFQ
AFCT-5715APZ
AFCT-5715APZ
Wazalishaji: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
Maelezo: TXRX OPT SFF PLUGGABLE BAIL DMI
Katika hisa: 1711 pcs
Pakua: AFCT-5715APZ.pdf
RFQ
AFBR-57E6APZ-HT
AFBR-57E6APZ-HT
Wazalishaji: Avago Technologies (Broadcom Limited)
Maelezo: MM LC SFP FE DMI ROHS 95DEG
Katika hisa: 1489 pcs
Pakua: AFBR-57E6APZ-HT.pdf
RFQ
AFBR-79EEPZ
AFBR-79EEPZ
Wazalishaji: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
Maelezo: 40G QSFP+ SR4 TXRX MOD 300M MMF
Katika hisa: 679 pcs
Pakua: AFBR-79EEPZ.pdf
RFQ
FTLF1326P3BTL
FTLF1326P3BTL
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: TXRX SFP+ SGL 6.1GB/S
Katika hisa: 1479 pcs
Pakua: FTLF1326P3BTL.pdf
RFQ
TRPUG1CLXC000E2G
TRPUG1CLXC000E2G
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: GE LX SFP
Katika hisa: 1787 pcs
Pakua: TRPUG1CLXC000E2G.pdf
RFQ
FTLF1436P3BCL
FTLF1436P3BCL
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: 1310NM DFB, 25.78 GB/S TRANSCEIV
Katika hisa: 112 pcs
Pakua: FTLF1436P3BCL.pdf
RFQ
FMFIBER-SFP-2K
FMFIBER-SFP-2K
Wazalishaji: Red Lion Controls
Maelezo: SFP TXRX MULTIMOOD 1310LED 2KM
Katika hisa: 708 pcs
Pakua: FMFIBER-SFP-2K.pdf
RFQ
AFBR-5701LZ
AFBR-5701LZ
Wazalishaji: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
Maelezo: TXRX OPTICAL SFP STD LATCH
Katika hisa: 2634 pcs
Pakua: AFBR-5701LZ.pdf
RFQ
1061086004
1061086004
Wazalishaji: Affinity Medical Technologies - a Molex company
Maelezo: CONN SMI LONG BODY 50PCS/PKG
Katika hisa: 372 pcs
Pakua: 1061086004.pdf
RFQ
HFBR-5963ALZ
HFBR-5963ALZ
Wazalishaji: Avago Technologies (Broadcom Limited)
Maelezo: TXRX MMF FE ATM SONET OC-3 2X5
Katika hisa: 1753 pcs
Pakua: HFBR-5963ALZ.pdf
RFQ
AFBR-5905Z
AFBR-5905Z
Wazalishaji: Avago Technologies (Broadcom Limited)
Maelezo: TXRX OPT OC3 MTRJ SFF 2X5DIP
Katika hisa: 2179 pcs
Pakua: AFBR-5905Z.pdf
RFQ
AFBR-5922ALZ
AFBR-5922ALZ
Wazalishaji: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
Maelezo: TXRX MOD OPTICAL SFF
Katika hisa: 2195 pcs
Pakua: AFBR-5922ALZ.pdf
RFQ
FTLF1721P1BCL
FTLF1721P1BCL
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: TXRX SFP 2.67GB/S 3.3V 1310NM
Katika hisa: 386 pcs
Pakua: FTLF1721P1BCL.pdf
RFQ
M-SFP-LX/LC
M-SFP-LX/LC
Wazalishaji: Belden's Hirschmann
Maelezo: 1000BASE-LX SINGLE MODE SFP
Katika hisa: 269 pcs
Pakua: M-SFP-LX/LC.pdf
RFQ
TQS-Q1LB9-F11
TQS-Q1LB9-F11
Wazalishaji: Formerica Optoelectronics Inc.
Maelezo: TXRX QSFP+ 40GBPS 1310NM
Katika hisa: 205 pcs
Pakua: TQS-Q1LB9-F11.pdf
RFQ
TQS-Q14B9-DCQ
TQS-Q14B9-DCQ
Wazalishaji: Formerica Optoelectronics Inc.
Maelezo: QSFP28, 100GBASE-PSM4, 2KM, 0 60
Katika hisa: 146 pcs
Pakua: TQS-Q14B9-DCQ.pdf
RFQ
FTLX1475D3BCL
FTLX1475D3BCL
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: TXRX 1310NM DFB, PIN, 10GBASE-LR
Katika hisa: 934 pcs
Pakua: FTLX1475D3BCL.pdf
RFQ
FTLF8524E2GNL
FTLF8524E2GNL
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: TXRX OPT SFF 4 GB/S 850NM
Katika hisa: 1630 pcs
Pakua: FTLF8524E2GNL.pdf
RFQ
OBM-D3DH2-F01
OBM-D3DH2-F01
Wazalishaji: Formerica Optoelectronics Inc.
Maelezo: OPTICAL BYPASS MODULE, 100GBASE-
Katika hisa: 21 pcs
Pakua: OBM-D3DH2-F01.pdf
RFQ
FTLX1471D3BTL
FTLX1471D3BTL
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: TXRX SFP+ SGL 10GB/S 1310NM
Katika hisa: 598 pcs
Pakua: FTLX1471D3BTL.pdf
RFQ
AFBR-5803ATQZ
AFBR-5803ATQZ
Wazalishaji: Avago Technologies (Broadcom Limited)
Maelezo: TXRX ETHERNET 3.3V ST 1X9
Katika hisa: 2751 pcs
Pakua: AFBR-5803ATQZ.pdf
RFQ
TAS-A1EH8-XAQ05
TAS-A1EH8-XAQ05
Wazalishaji: Formerica Optoelectronics Inc.
Maelezo: SFP28, 25GBASE-AOC, 5M, 0 70DEGC
Katika hisa: 450 pcs
Pakua: TAS-A1EH8-XAQ05.pdf
RFQ
FTLF1429P3BNV
FTLF1429P3BNV
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: TXRX OPT SFP+ 14.025GB/S 1310NM
Katika hisa: 318 pcs
Pakua: FTLF1429P3BNV.pdf
RFQ
SFP-1GBT-06
SFP-1GBT-06
Wazalishaji: Bel
Maelezo: COPPER SFP TXRX 1.25GB/S
Katika hisa: 2000 pcs
Pakua: SFP-1GBT-06.pdf
RFQ
TQS-Q74H9-JCA
TQS-Q74H9-JCA
Wazalishaji: Formerica Optoelectronics Inc.
Maelezo: QSFP28, 100GBASE-SR4, 100M, -10
Katika hisa: 281 pcs
Pakua: TQS-Q74H9-JCA.pdf
RFQ
AFBR-57E6APZC
AFBR-57E6APZC
Wazalishaji: Avago Technologies (Broadcom Limited)
Maelezo: TXRX FAST ETHERNET 125MBD SFP
Katika hisa: 1687 pcs
Pakua: AFBR-57E6APZC.pdf
RFQ
6B2A-0412A-0
6B2A-0412A-0
Wazalishaji: 3M
Maelezo: QSFP+ PARALLEL FO MOD MM QDR 4CH
Katika hisa: 366 pcs
Pakua: 6B2A-0412A-0.pdf
RFQ
AFBR-5715APZ
AFBR-5715APZ
Wazalishaji: FIT (Foxconn Interconnect Technology)
Maelezo: TXRX OPTICAL SFP DMI IND BAIL
Katika hisa: 2780 pcs
Pakua: AFBR-5715APZ.pdf
RFQ
AFBR-5903EZ
AFBR-5903EZ
Wazalishaji: Avago Technologies (Broadcom Limited)
Maelezo: TXRX ETHERNET 125MBD MMF 2X5
Katika hisa: 2086 pcs
Pakua: AFBR-5903EZ.pdf
RFQ
SFP-GLX/LC-10E
SFP-GLX/LC-10E
Wazalishaji: B+B SmartWorx, Inc.
Maelezo: MOD 1000-LX SINGLE-MODE 10KM SFP
Katika hisa: 661 pcs
Pakua: SFP-GLX/LC-10E.pdf
RFQ
LS38-A3S-TI-N
LS38-A3S-TI-N
Wazalishaji: Atop Technologies
Maelezo: SFP TRANSCEIVER 155MBPS 1310NMFP
Katika hisa: 2323 pcs
Pakua: LS38-A3S-TI-N.pdf
RFQ
LM28-C3S-TI-N
LM28-C3S-TI-N
Wazalishaji: Atop Technologies
Maelezo: SFP TRANSCEIVER 1250MBPS 850NMVC
Katika hisa: 2678 pcs
Pakua: LM28-C3S-TI-N.pdf
RFQ
FTL4C1QE1C
FTL4C1QE1C
Wazalishaji: Finisar Corporation
Maelezo: TXRX 4X10G CWDM DFB QSFP+
Katika hisa: 55 pcs
Pakua: FTL4C1QE1C.pdf
RFQ
2,113 related products